LED garðljós Doninni 1 6W Eglo koksgrátt/ál hæð40 cm er stílhreint garðljós frá Eglo sem veitir notalega lýsingu þar sem þörf er á bæði birtu og yfirsýn. Með 40 cm hæð og mjórri lögun passar það vel í garðstíga, við innkeyrslu eða við aðkomu að húsi án þess að taka mikið rými.
Ljósinu fylgir innbyggð LED-ljósagjafi sem skilar 600 lm og 3000 K ljóslit, sem gefur hlýja og þægilega birtu. Það notar aðeins 6 W og er því hagkvæmt í daglegri notkun. Koksgrár litur bolsins og hvítur ljósdreifirinn skapa fágað yfirbragð sem fellur vel að íslenskum útiaðstæðum og nútímalegum garðrýmum.
Þetta ljós er sérstaklega hentugt þar sem þú vilt leiðarljós sem bæði lýsir upp svæðið og styrkir heildarútlitið. Með IP44 vörn er það ætlað til notkunar utandyra og þolir vel daglega útsetningu fyrir veðri. Eglo hefur hér valið einfalt form sem gerir ljósið auðvelt að samræma öðrum útiljósum.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1034868 |
| Litur á ljósi | Grátt |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 13.5 x 7.5 x 40 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759982713 |
| Afl (w) | 6 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 40 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 13.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 600 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | LED garðljós Doninni 1 6W Eglo koksgrátt/ál hæð40 cm |
| Nettóþyngd | 1.450 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Beðlampar |
| Skynjari | Nei |
| Sería | Doninni |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Litur | Antrasít |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.650000 |
| Breidd | 7.5 cm |