Description
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1491027 |
| Litur á ljósi | Ryðfrítt stál |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Þvermál | 7.5 cm |
| Mál | 45 x 7.5 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759817510 |
| Afl (w) | 12 |
| Hæð | 45 cm |
| IP-flokkur | IP65 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Garðljós E27 Helsinki 45cm IP65 Eglo ryðfrítt stál |
| Nettóþyngd | 0.708 |
| Aðal Litur | Stál |
| Vörutegund | Beðlampar |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Ryðfrítt stál |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.913000 |