Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1198474 |
| Mál | 46 x 170 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396796906 |
| Hæð | 170 cm |
| Vörunafn | Laufhrífa 170cm Kent & Stowe ryðfrítt stál |
| Nettóþyngd | 1.410 |
| Vörutegund | Garðhrífur |
| Þyngd (kg) | 1.410000 |
| Breidd | 46 cm |