Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1190157 |
| Mál | 22 x 100 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396796913 |
| Hæð | 100 cm |
| Vörunafn | Kantskeri Kent & Stowe ryðfrítt stál |
| Nettóþyngd | 0.860 |
| Vörutegund | Kantskerar |
| Þyngd (kg) | 0.860000 |
| Breidd | 22 cm |