Description
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1489588 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Þvermál | 10.5 cm |
| Mál | 45 x 10.5 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9008606231515 |
| Afl (w) | 9 |
| Hæð | 45 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 806 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Garðljós E27 Balsalgo-Z 45cm IP44 Eglo svart |
| Nettóþyngd | 1.107 |
| Vörutegund | Beðlampar |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.241000 |