Description
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1491648 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000-6500 |
| Mál | 500 x 1.8 x 0.8 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9008606297801 |
| Afl (w) | 24 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 0.8 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 500 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Efni ljóss | Plast |
| Vörunafn | Ledborði Stripes-z RGB IP44 500cm Eglo |
| Nettóþyngd | 0.851 |
| Vörutegund | LED borðar |
| Tegund tengils | LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.995000 |
| Breidd | 1.8 cm |