Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1197647 |
| Mál | 10 x 24.5 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799792 |
| Hæð | 24.5 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar Grip jersey bómull Kent & Stowe fjólubláir str. M |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Fjólublár |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 10 cm |