Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189940 |
| Mál | 11 x 21 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799310 |
| Hæð | 21 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar fyrir börn rauð/blár 6-9 ára Kent & Stowe |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Rauður |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 11 cm |