RAPID pinnar nr. 9 eru naglar fyrir naglabyssu, ætlaðir til hraðrar festingar í ýmiss konar verkum þar sem skiptir máli að vinna snyrtilega og með jöfnum árangri. Pinnarnir eru 15 mm að lengd og henta vel í almennar festingar og frágang þar sem slík lengd á við.
Pinnarnir eru úr galvanhúðuðu stáli, sem veitir aukna vörn gegn tæringu og er því góður kostur þegar unnið er í rýmum þar sem raki getur verið til staðar. Í pakkningu eru 1000 stk., sem er hentugt magn fyrir bæði heimilisverkefni og reglubundna notkun.
| Magn í pakka | 1000 |
| Vörunúmer | 1070835 |
| Vörumerki | RAPID |
| Mál | 15 mm ( L ) |
| Strikamerki | 3221631095389 |
| Lengd | 15 mm |
| Vörunafn | Pinnar nr. 9 15 mm 1000 stk Rapid |
| Nettóþyngd | 0.118 |
| Vörutegund | Naglar |
| Stærð | 1000 stk. |
| Þyngd (kg) | 0.123000 |