Þessir galvanhúðuðu pinnar frá RAPID eru ætlaðir til notkunar í naglabyssu þegar þú vilt fá snyrtilega og örugga festingu í endurteknum festingum. Pinnarnir eru 25 mm að lengd og henta vel þegar þörf er á miðlungs festingardýpt í ýmsum smíðaverkum.
Pakkningin inniheldur 5600 stykki, sem er hentugt fyrir verk þar sem farið er í mikla notkun. Galvanhúðin veitir aukna vörn gegn tæringu og getur því verið góður kostur þar sem festingar þurfa að þola raka betur en óvarinn málmur.
| Magn í pakka | 5600 |
| Vörunúmer | 1070641 |
| Vörumerki | RAPID |
| Mál | 1.2 x 25 mm ( B x H ) |
| Strikamerki | 4051661007422 |
| Hæð | 25 mm |
| Vörunafn | Pinnar galv. nr 8 25 mm 5600 stk Rapid |
| Nettóþyngd | 1.165 |
| Vörutegund | Pinnar |
| Stærð | 5600 stk. |
| Þyngd (kg) | 1.210000 |
| Breidd | 1.2 mm |