Pinnar nr. 8 frá RAPID eru galvanhúðaðir pinnar úr málmi sem ætlaðir eru til festinga með viðeigandi naglabyssu. Þeir henta vel í ýmis smíðaverkefni þar sem þú vilt fá hreina festingu og jafnan frágang.
Pinnarnir eru 25 mm að lengd og koma í pakka sem inniheldur 1000 stk. Gott er að ganga úr skugga um að naglabyssan þín taki pinnar af gerð/númeri 8 og réttri lengd áður en þú kaupir.
| Magn í pakka | 1000 |
| Vörunúmer | 1070836 |
| Vörumerki | RAPID |
| Mál | 25 mm ( H ) |
| Strikamerki | 3221631095358 |
| Hæð | 25 mm |
| Vörunafn | Pinnar nr. 8 25 mm 1000 stk Rapid |
| Nettóþyngd | 0.216 |
| Vörutegund | Pinnar |
| Stærð | 1000 stk. |
| Þyngd (kg) | 0.221000 |