Þessir pinnar nr. 8 frá RAPID eru ætlaðir til notkunar í naglabyssu þegar þú vilt fá örugga festingu í ýmsum frágangs- og samsetningarverkum. Pinnarnir eru 15 mm að lengd og henta því vel þar sem mikilvægt er að halda festingunni stuttri og nákvæmri.
Pinnarnir eru úr galvanhúðuðu stáli, sem veitir góða vörn gegn tæringu og gerir þá hentuga í fjölbreytt verkefni. Með 1000 stk í pakka er auðvelt að eiga til nægilegt magn fyrir stærri verk eða reglubundna notkun.
| Magn í pakka | 1000 |
| Vörunúmer | 1070826 |
| Vörumerki | RAPID |
| Mál | 15 mm ( H ) |
| Strikamerki | 3221631095334 |
| Hæð | 15 mm |
| Vörunafn | Pinnar nr. 8 15 mm 1000 stk Rapid |
| Nettóþyngd | 0.124 |
| Vörutegund | Pinnar |
| Stærð | 1000 stk. |
| Þyngd (kg) | 0.129000 |