Galvanhúðaðir pinnar frá RAPID eru ætlaðir til notkunar í naglabyssu þegar þörf er á hraðri og öruggri festingu. Pakkningin inniheldur 4200 pinna og hentar því vel bæði í stærri verk og reglubundin verkefni.
Pinnarnir eru úr málmi og með galvanhúð sem hjálpar til við að draga úr tæringu. Stærðin 1,2 x 30 mm gerir þá að hentugum valkosti þegar þú vilt ná góðu haldi með snyrtilegri niðurstöðu.
| Magn í pakka | 4200 |
| Vörunúmer | 1070652 |
| Vörumerki | RAPID |
| Mál | 1.2 x 30 mm ( B x H ) |
| Strikamerki | 4051661007439 |
| Hæð | 30 mm |
| Vörunafn | Pinnar galv. nr. 8 30 mm 4200 stk Rapid |
| Nettóþyngd | 1.059 |
| Vörutegund | Pinnar |
| Stærð | 4200 stk. |
| Þyngd (kg) | 1.104000 |
| Breidd | 1.2 mm |