Þessir galvanhúðuðu pinnar frá RAPID eru ætlaðir til notkunar í naglabyssu þegar festa þarf efni á skilvirkan hátt. Þeir henta í fjölbreytt verkefni þar sem mikilvægt er að fá snyrtilega og stöðuga festingu.
Pinnarnir eru úr málmi og eru 1,2 mm á breidd og 50 mm að lengd, sem gerir þá hentuga þegar þú vilt meiri innsetningardýpt og betri hald. Pakkningin inniheldur 2800 stykki, sem er þægilegt ef þú ert að vinna í lengri lotum eða vilt eiga til fyrir næstu verk.
| Magn í pakka | 2800 |
| Vörunúmer | 1070651 |
| Vörumerki | RAPID |
| Mál | 1.2 x 50 mm ( B x H ) |
| Strikamerki | 4051661007453 |
| Hæð | 50 mm |
| Vörunafn | Pinnar galv. nr. 8 50 mm 2800 stk Rapid |
| Nettóþyngd | 1.153 |
| Vörutegund | Pinnar |
| Stærð | 2800 stk. |
| Þyngd (kg) | 1.198000 |
| Breidd | 1.2 mm |