Þessir galvanhúðuðu pinnar frá RAPID eru ætlaðir til notkunar í naglabyssu þegar þú vilt fá snyrtilega og örugga festingu á skömmum tíma. Pinnarnir eru 40 mm að lengd og henta vel í ýmis smíðaverk þar sem skiptir máli að vinna hratt og með jafnri niðurstöðu.
Pinnarnir eru úr galvanhúðuðu stáli, sem veitir aukna vörn gegn tæringu og getur verið kostur þar sem raki eða breytilegar aðstæður koma við sögu. Í pakkningunni eru 2800 stk., sem er hentugt magn fyrir stærri verk eða þegar þú vilt eiga nægt birgðahald til að klára verkefnið án þess að þurfa að bæta sífellt á.
| Magn í pakka | 2800 |
| Vörunúmer | 1070650 |
| Vörumerki | RAPID |
| Mál | 1.2 x 40 mm ( B x H ) |
| Strikamerki | 4051661007446 |
| Hæð | 40 mm |
| Vörunafn | Pinnar galv. nr. 8 40 mm 2800 stk Rapid |
| Nettóþyngd | 0.955 |
| Vörutegund | Pinnar |
| Stærð | 2800 stk. |
| Þyngd (kg) | 1.000000 |
| Breidd | 1.2 mm |