Galvanhúðaðir pinnar frá RAPID eru ætlaðir til festinga í smíðaverkum þar sem notuð er naglabyssa sem tekur pinnagerð nr. 8. Pinnarnir eru 30 mm að lengd og koma í 1000 stykkja pakkningu, sem gerir auðvelt að halda góðum birgðum fyrir verkstæði og verkstað.
Galvanhúðun hjálpar til við að vernda málminn gegn tæringu og er því hentug þegar festingar þurfa að endast vel. Til að tryggja rétta notkun er mikilvægt að pinnagerðin og lengdin passi við viðkomandi naglabyssu og verkefnið sem unnið er að.
| Magn í pakka | 1000 |
| Vörunúmer | 1072991 |
| Vörumerki | RAPID |
| Mál | 30 mm ( H ) |
| Strikamerki | 3221631095365 |
| Hæð | 30 mm |
| Vörunafn | Pinnar galv. nr 8 30 mm 1000 stk Rapid |
| Nettóþyngd | 0.249 |
| Vörutegund | Pinnar |
| Stærð | 1000 stk. |
| Þyngd (kg) | 0.254000 |