Loftljós LED Alboraya 56.5cm er stílhreint loftljós frá EGLO sem sameinar látlaust útlit og notalega lýsingu fyrir heimilið. Það er vel til þess fallið að skapa þægilega birtu þar sem þú vilt hafa ljós sem er bæði hagnýtt og fallegt.
Svarti stálramminn og hvíti ljósahlutinn mynda skýra og ferska heild, og bylgjótt formið gefur ljósinu mildan karakter án þess að það verði áberandi. Með innbyggðri LED ljósgjafa færðu stöðuga lýsingu með 1400 lm birtu og 3000 K litahita, sem skilar hlýju og þægilegu ljósi í rýminu. Þetta gerir ljósið sérstaklega hentugt í rými þar sem þú vilt rólega og góða almenna lýsingu.
Með 56,5 cm lengd og fremur mjórri uppbyggingu nýtist ljósið vel þar sem ekki er mikið pláss til að vinna með. Það er því góð lausn í minni herbergjum eða á stöðum þar sem þú vilt halda loftinu léttu og snyrtilegu. EGLO hefur hér lagt áherslu á einfalda notkun og hreina framsetningu sem passar vel inn í nútímalegt heimili.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1039122 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 56.5 x 7 x 8.5 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759312268 |
| Afl (w) | 10.8 |
| Orkuflokkur | E |
| Hæð | 8.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 56.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1400 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Loftljós LED Alboraya 56.5cm |
| Nettóþyngd | 0.490 |
| Vörutegund | Loftljós |
| Tegund tengils | LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.717000 |
| Breidd | 7 cm |