Kúpull LED Competa 34cm 24W 3000K Eglo svartur er látlaust loftljós frá Eglo sem sameinar hreint útlit og þægilega lýsingu í einni lausn. Það situr nær loftinu og er því góð leið til að halda rýminu léttu og snyrtilegu, án þess að ljósastæðið verði fyrirferðarmikið.
Með 2400 lm og 3000 K færðu hlýtt ljós sem hentar vel í daglega notkun og gerir heimilið mýkra og notalegra. Ljósið er ekki dimmanlegt, sem gerir það einfalt í notkun þar sem óskað er eftir stöðugri birtu. Stál í ljóskroppi og plast í skermi gefa létta og hagnýta uppbyggingu, en innbyggð LED-ljósagjafi gerir uppsetninguna þægilega.
Þetta loftljós er sérstaklega hentugt í herbergi þar sem lofthæð er ekki mikil, enda er það aðeins 7,5 cm á hæð og 34 x 34 cm að stærð. Það tengist við 230 V og er ætlað til notkunar innandyra með IP20 verndun. EGLO hefur hér valið einfaldan og traustan kost fyrir heimili þar sem bæði birtan og útlitið skipta máli.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037910 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 34 x 34 x 7.5 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759994051 |
| Afl (w) | 21 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 7.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 34 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2400 |
| Efni ljóss | Stál |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull LED Competa 34cm 24W 3000K Eglo svartur |
| Nettóþyngd | 1.030 |
| Vörutegund | Loftljós |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.030000 |
| Breidd | 34 cm |