OSRAM LED-kertapera með E14 skrúfusökkli er góð lausn fyrir lampa þar sem þú vilt hlýtt, mjúkt ljós og klassískt yfirbragð. Hún hentar sérstaklega vel í borðlampa, vegglampa og ljósakrónur þar sem kertalaga formið og glært glerið njóta sín.
Peran gefur 470 lm og er því hentug sem almenn lýsing í minni rýmum eða sem stemningslýsing. Hún er ekki dimmanleg, svo hún á best við þar sem kveikt/slökkt notkun er aðalatriðið. Með langri áætlaðri endingu er þetta þægilegt val fyrir daglega notkun.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1039611 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 35 mm |
| Mál | 97 x 35 mm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075436589 |
| Afl (w) | 4 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 97 mm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Kertapera LED E14 2700K Osram 4W Ø35mm |
| Nettóþyngd | 0.031 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retro |
| Tegund tengils | E14 |
| Litur | Glær |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.047000 |