Þessi LED-kastaraperra frá OSRAM er ætluð í GU10 spottalampa og hentar vel fyrir almenna lýsingu og áherslulýsingu, til dæmis í eldhúsi, forstofu eða yfir hillum og myndum. Hún gefur hlýtt hvítt ljós sem skapar notalegt andrúmsloft.
Peran er með breiðu geislahorni sem hjálpar til við að dreifa ljósinu jafnar en margar hefðbundnar spotperur. Hún er ekki dimmanleg, þannig að hún hentar best þar sem kveikt og slökkt er á ljósinu án birtustýringar.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1040874 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 51 mm |
| Mál | 56 x 51 mm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075303263 |
| Afl (w) | 4.3 |
| Orkuflokkur | G |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 56 mm |
| Dreyfing ljóss | 120 |
| Lúmen | 350 |
| Vörunafn | Kastarapera LED 2700K Osram 4,3W Ø51mm |
| Nettóþyngd | 0.054 |
| Aðal Litur | Gegnsær |
| Vörutegund | Kastaraperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.064000 |