Innihurð Stable GW 625x2040 mm hvít er einföld og hagnýt lausn fyrir heimili þar sem mikil áhersla er lögð á látlaust útlit og samræmi í rými. Hún passar vel í herbergi, ganga og önnur innri rými þar sem þörf er á snyrtilegri hurð sem tekur ekki yfir heildarmyndina.
Hurðin er í hvítum lit og úr Stable seríunni hjá Swedoor. Hún er með 625 x 2040 mm mál og 40 mm þykkt, sem gerir hana að góðum kosti þar sem staðlað og þétt snið skiptir máli. Slík hurð hentar vel þegar þú vilt samræmt yfirbragð og áreiðanlega lausn í daglegri notkun.
| Vörumerki | SWEDOOR |
| Vörunúmer | 1160763 |
| Mál | 625 x 2040 x 40 mm ( B x H x þ ) |
| Strikamerki | 5700360025464 |
| Gler | NO |
| Hæð | 2040 mm |
| Vörunafn | Innihurð Stable GW 625x2040 mm hvít |
| Nettóþyngd | 27.000 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Innihurðar |
| Sería | Stable |
| Stærð | 7x21 |
| Þykkt | 40 mm |
| Þyngd (kg) | 27.000000 |
| Breidd | 625 mm |