Innihurð með 2x5 gleri 725x2040 mm Dooria hvít A er innanhurðarlausn sem sameinar látlaust útlit og góða birtudreifingu. Glerfyllingarnar gera rýmið opnara og bjartara, án þess að fórna þeirri aðgreiningu sem hurð veitir. Þetta er góð lausn fyrir stofu, gang eða önnur innirými þar sem þú vilt halda samræmdu yfirbragði.
Hurðin er í hvítum lit og passar því vel með bæði klassískum og nútímalegum innréttingum. Hún er 40 mm á þykkt og mælist 725 x 2040 mm, sem gerir hana að hentugu vali fyrir algengar innanhússuppsetningar. Swedoor leggur hér áherslu á hreint og einfalt útlit sem nýtist vel í daglegu lífi.
| Vörumerki | SWEDOOR |
| Vörunúmer | 1234015 |
| Mál | 725 x 2040 x 40 mm ( B x H x þ ) |
| Strikamerki | 5700361325570 |
| Hæð | 2040 mm |
| Vörunafn | Innihurð með 2x5 gleri 725x2040 mm Dooria hvít A |
| Nettóþyngd | 16.500 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Glerhurðar |
| Sería | Glasdør |
| Þykkt | 40 mm |
| Þyngd (kg) | 17.500000 |
| Breidd | 725 mm |