Innihurð með 2x5 gleri 825x2040 mm Dooria hvít er góð lausn þegar þú vilt sameina birtu og aðskilnað í sama rými. Glerið hleypir ljósi áfram á milli herbergja og gerir heimilið opnara, án þess að opna allt rýmið upp að fullu.
Hurðin er úr Style seríunni frá Swedoor og er ætluð til notkunar innandyra. Hvít áferðin gerir hana auðvelda í samsetningu við aðrar hurðir, lista og innréttingar, og stærðin hentar vel þar sem þarf staðlaða og snyrtilega lausn.
| Vörumerki | SWEDOOR |
| Vörunúmer | 1228542 |
| Mál | 825 x 2040 x 40 mm ( B x H x þ ) |
| Strikamerki | 5700361325587 |
| Hæð | 2040 mm |
| Vörunafn | Innihurð með 2x5 gleri 825x2040 mm Dooria hvít |
| Nettóþyngd | 22.000 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Glerhurðar |
| Sería | Style |
| Þykkt | 40 mm |
| Þyngd (kg) | 22.000000 |
| Breidd | 825 mm |