Innihurð 900x2000 mm Stabel GW hvít er innanhurð frá Swedoor sem hentar vel í herbergi, gang eða önnur rými þar sem þarf áreiðanlega og látlausa hurð. Hvítur liturinn gerir hana auðvelda í samsetningu við bæði klassíska og nútímalega innanhússhönnun.
Með málunum 900 x 2000 mm er hurðin góð lausn fyrir hefðbundin innanhússop. Hún er valkostur fyrir þá sem vilja samræmt útlit og praktíska hurð sem fellur vel inn í rýmið án þess að draga of mikla athygli að sér.
| Vörumerki | SWEDOOR |
| Vörunúmer | 1008567 |
| Mál | 900 x 2000 mm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5700360024375 |
| Hæð | 2000 mm |
| Vörunafn | Innihurð 900x2000 mm Stabel GW hvít |
| Nettóþyngd | 26.000 |
| Vörutegund | Innihurðar |
| Þyngd (kg) | 26.000000 |
| Breidd | 900 mm |