Innihurð 900x2000 mm Tradition 03 ómáluð er ómáluð innihurð frá Swedoor sem hentar vel þegar þú vilt hafa sveigjanleika í frágangi og litavali. Hún er góð lausn fyrir rými þar sem mikilvægt er að fá hreint og samræmt útlit sem hægt er að laga að innréttingum og veggjalitum.
Með stærðinni 900 x 2000 mm er hurðin hentug í mörg hefðbundin innanhússop. Ómáluð yfirborðið gerir hana sérstaklega gagnlega ef þú vilt mála hurðina í sama lit og veggirnir eða velja annan lit sem passar við rýmið.
| Vörumerki | SWEDOOR |
| Vörunúmer | 1008518 |
| Mál | 900 x 2000 mm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5700360098765 |
| Hæð | 2000 mm |
| Vörunafn | Innihurð 900x2000 mm Tradition 03 ómáluð |
| Nettóþyngd | 26.000 |
| Vörutegund | Innihurðar |
| Þyngd (kg) | 26.000000 |
| Breidd | 900 mm |