Innihurð 725x2040 mm Easy GW hvít er einföld og hagnýt innri hurð sem passar vel í nútímaleg rými þar sem lögð er áhersla á ljósan og samræmdan svip. Hún er úr Swedoor Easy-línunni og hentar vel þegar þú vilt trausta lausn án þess að flækja valið.
Hurðin er hvít og með 40 mm þykkt, sem gefur henni stöðugt og létt yfirbragð í daglegri notkun. Hún er 725 x 2040 mm að stærð og því hentug í rými þar sem þessi mál passa við opið. Þetta er góð lausn fyrir svefnherbergi, stofu eða önnur innirými þar sem útlit og einfaldleiki skipta máli.
| Vörumerki | SWEDOOR |
| Vörunúmer | 1229078 |
| Mál | 725 x 2040 x 40 mm ( B x H x þ ) |
| Strikamerki | 5700360100055 |
| Hæð | 2040 mm |
| Vörunafn | Innihurð 725x2040 mm Easy GW hvít |
| Nettóþyngd | 13.500 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Innihurðar |
| Sería | Easy |
| Þykkt | 40 mm |
| Þyngd (kg) | 13.500000 |
| Breidd | 725 mm |