Innihurð Stable GW 725x2040 mm hvít er einföld og traust lausn fyrir rými þar sem vilt er halda stílhreinu og samræmdu útliti. Hún hentar vel í hefðbundin innanrými og passar sérstaklega þar sem hvít hurð á að renna saman við ljósar vegg- og innréttingalausnir.
Hurðin frá Swedoor er góð kostur þegar leggja á áherslu á notagildi og látlaust útlit í einu og sama hlutnum. Hún er 725 x 2040 mm að stærð og því mikilvægt að mæla opið vandlega áður en pantað er, svo hurðin passi sem best í fyrirhugaða uppsetningu.
| Vörumerki | SWEDOOR |
| Vörunúmer | 1227900 |
| Mál | 725 x 2040 mm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5700360025471 |
| Hæð | 2040 mm |
| Vörunafn | Innihurð Stable GW 725x2040 mm hvít |
| Nettóþyngd | 27.000 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Innihurðar |
| Sería | Stable |
| Stærð | 8x21 |
| Þyngd (kg) | 27.000000 |
| Breidd | 725 mm |