OSRAM LED-krónupera úr Retrofit-línunni er hentug þegar þú vilt hlýja birtu og áreiðanlega lýsingu í heimilið. Hún hentar vel í loftljós, borðlampa og vegglampa þar sem E27 festing er notuð.
Pera með 2700 K litahitastigi gefur hlýtt hvítt ljós sem skapar notalegt andrúmsloft. Með langri endingu er hún einnig praktísk lausn þar sem þú vilt draga úr tíðni peruskipta.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1043997 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 6 cm |
| Mál | 10.5 x 6 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075435346 |
| Afl (w) | 7 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 10.5 cm |
| Lúmen | 700 |
| Vörunafn | Ljósapera LED 2700K Osram 7W Ø6mm |
| Nettóþyngd | 0.045 |
| Aðal Litur | Gegnsær |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Glær |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.078000 |