




WEBER Summit Kamado E6 er kolagrill með gasuppkveikju fyrir þá sem vilja sveigjanleika í útieldhúsinu: allt frá snöggri grillun við háan hita yfir í hæga eldun og reykingu. Kamado-byggingin hjálpar til við að halda hitanum jafnari, sem skilar sér í betri stjórn á elduninni og minni þörf á að vera stöðugt að stilla.
Grillið er með rúmgóðan grillflöt og lok með innbyggðum hitamæli, sem er sérstaklega þægilegt þegar þú ert að elda lengi við lágan hita. Með læsanlegum hjólum stendur grillið stöðugt þegar unnið er við það, en er jafnframt auðvelt að færa til þegar þörf krefur.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1003696 |
| Dýpt | 90.9 cm |
| Mál | 88.3 x 114 x 90.9 x 91 cm ( B x H x D x þ ) |
| Strikamerki | 0077924159152 |
| Grillflötur | 61cm x 61cm |
| Hæð | 114 cm |
| Vörunafn | Kolagrill með gasuppkveikju Summit Kamado E6 Weber |
| Nettóþyngd | 52.844 |
| Aflgjafi | Kol |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Kolagrill |
| Sería | Summit |
| Þykkt | 91 cm |
| Þyngd (kg) | 66.224000 |
| Breidd | 88.3 cm |