
Þríhyrndi grillburstinn frá WEBER er handhægur bursti til að hreinsa grillristina fljótt og vel, bæði áður en þú kveikir upp og eftir grillun. Þríhyrnda lögunin gerir það auðveldara að komast að þar sem oft safnast upp óhreinindi, til dæmis í hornum og á milli ristarstanga.
Með 30 cm lengd liggur burstinn vel í hendi og gerir þér kleift að vinna örugglega við heita rist án þess að vera of nálægt hitanum. Regluleg hreinsun hjálpar til við að halda grillristinni í betra ástandi og minnkar líkur á að gamlar leifar brenni við næstu notkun.
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1029464 |
| Dýpt | 2.5 cm |
| Mál | 30 x 18 x 2.5 cm ( L x B x D ) |
| Strikamerki | 0077924159527 |
| Lengd | 30 cm |
| Vörunafn | Grillbursti þríhyrndur 30 cm Weber |
| Nettóþyngd | 0.287 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Grillburstar |
| Þyngd (kg) | 0.287000 |
| Breidd | 18 cm |