Gasgrill TravelQ 240 Napoleon ferðagrill 1 brennari er lipurt ferðagrill sem hentar vel þegar þú vilt grilla án þess að taka með þér stórt og þungt grill. Það er gert fyrir ferðalög, sumarhús, útilegur og aðrar aðstæður þar sem þægilegt er að hafa grill sem tekur lítið pláss en skilar samt góðum grillmöguleikum.
Með einum brennara er auðvelt að stilla hitann og halda góðri stjórn á elduninni. Grillflöturinn er 50,5 x 35 cm, sem gefur nægt rými fyrir kjöt, fisk, grænmeti eða samlokur fyrir fáa í einu. Þetta gerir grillið hentugt þegar þú vilt einfaldleika, skjótan undirbúning og þægilega notkun. NAPOLEON hefur hér sett saman ferðagrill sem leggur áherslu á notagildi og lipurð í flutningi.
Ytri mál grillsins eru 69 x 36,6 x 47 cm, þannig að það er auðvelt að koma því fyrir í skotti, geymslu eða á litlum svölum. Þyngdin er 16 kg, sem gefur góðan stöðugleika við notkun án þess að grillið verði óþarflega fyrirferðarmikið. Þetta er góð lausn fyrir þá sem vilja færanlegt gasgrill sem er samt traust í notkun.
| Fjöldi brennara | 1 |
| Vörunúmer | 1078828 |
| Vörumerki | NAPOLEON |
| Dýpt | 47 cm |
| Mál | 69 x 36.6 x 47 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 0629162147875 |
| Afl (w) | 2600 |
| Grillflötur | 50.5cm x 35cm |
| Hæð | 36.6 cm |
| Vörunafn | Gasgrill TravelQ 240 Napoleon ferðagrill 1 brennari |
| Nettóþyngd | 0.011 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Sería | TravelQ |
| Þyngd (kg) | 16.000000 |
| Breidd | 69 cm |