Moltukassi 300L 61x61x83 cm svartur er hagnýtur moltubakki fyrir heimili og garða þar sem auðvelt er að halda lífrænum úrgangi saman á einum stað. Hann rúmar 120 L og er því góður kostur fyrir daglega moltugerð án þess að taka óþarflega mikið pláss.
Bakki úr plasti er einfaldur í notkun og hentar vel þar sem létt og meðfærileg lausn skiptir máli. Jelenia Plast hefur hér sett saman praktíska vöru sem nýtist vel innandyra og passar vel þar sem snyrtilegt og einfalt yfirbragð er mikilvægt.
| Vörumerki | JELENIA PLAST |
| Vörunúmer | 1025753 |
| Þvermál | 43 cm |
| Mál | 61 x 61 x 83 x 43 cm ( L x B x H x Ø ) |
| Strikamerki | 5900791009471 |
| Hæð | 83 cm |
| Innanhúss eða utanhúss | Innandyra |
| Lengd | 61 cm |
| Vörunafn | Moltukassi 300L 61x61x83 cm svartur |
| Nettóþyngd | 4.700 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Moltubakkar |
| Litur | Svartur |
| Volume (l) | 120 L |
| Þyngd (kg) | 5.000000 |
| Breidd | 61 cm |