Moltutunna 280L Graf er hentug lausn fyrir heimili sem vilja nýta garðúrgang og eldhúsúrgang á markvissan hátt. Sunwind hefur hér sett saman rúmgóða tunnu sem auðveldar þér að safna efni til moltugerðar og halda betur utan um garðvinnuna.
Tunnan er úr pólýprópýleni, sem hentar vel í daglega notkun utandyra. Með 280 l rúmmáli færðu gott pláss fyrir lífrænt efni án þess að tunnan verði óþarflega fyrirferðarmikil. Hún er í grænum lit og passar því vel inn í umhverfi garðsins.
| Vörumerki | Sunwind |
| Vörunúmer | 1024232 |
| Mál | 800 x 860 mm ( B x H ) |
| Strikamerki | 4023122320173 |
| Hæð | 860 mm |
| Vörunafn | Moltutunna 280L Graf |
| Nettóþyngd | 19.350 |
| Aðal Litur | Grænn |
| Vörutegund | Molta |
| Sería | Graf |
| Litur | Kiwi |
| Volume (l) | 280 L |
| Þyngd (kg) | 19.350000 |
| Breidd | 800 mm |