Moltutunna frá Pindstrup er hentug lausn fyrir þá sem vilja halda utan um lífrænan úrgang og styðja við moltugerð heima. Með 12 L rúmmáli er hún þægileg í daglegri notkun og tekur ekki óþarflega mikið pláss.
Tunnan er úr jarðefni og er því góð fyrir þá sem vilja náttúrulegt yfirbragð í garðinum eða á pallinum. Fyrirferðarlítil mál gera hana auðvelda í staðsetningu, hvort sem er við gróðurhús, í garðskála eða á svölum.
| Vörumerki | PINDSTRUP |
| Vörunúmer | 1445221 |
| Mál | 47.6 x 26.7 cm ( L x B ) |
| Strikamerki | 5702051978011 |
| Lengd | 47.6 cm |
| Vörunafn | Moltutunna 12L Pindstrup |
| Nettóþyngd | 0.830 |
| Vörutegund | Moltubakkar |
| Volume (l) | 12 L |
| Þyngd (kg) | 0.930000 |
| Breidd | 26.7 cm |