Kastari með skynjara LED Pagino 11,5W IP44 svart er hagnýt útivegglýsing frá Eglo sem sameinar sjálfvirka kveikju, jafnt ljós og einfalt viðhald. Hún hentar vel þar sem þú vilt fá örugga lýsingu við húsið án þess að þurfa að kveikja og slökkva handvirkt.
Með innbyggðum skynjara færðu ljós þegar þörf er á því, sem eykur bæði þægindi og öryggi við heimreið, inngang eða garðstíg. Svarti liturinn og látlaust formið gera það að verkum að lampinn fellur vel að nútímalegum sem hefðbundnari húsum.
Ljósinu fylgir innbyggð LED-ljósgjafi sem gefur 2300 lm og 5000 K ljós, þannig að birtan verður skýr og hvít. Það er sérlega gagnlegt þar sem gott yfirlit skiptir máli, til dæmis við hurðir, stéttir og aðkomu að geymslum. Með RA-gildi 80+ færðu einnig góða litendurgjöf, sem hjálpar til við að greina umhverfið betur í myrkri.
Skynjarinn gerir lampann sérstaklega hentugan fyrir daglega notkun utandyra. Hann bregst við hreyfingu og hjálpar þannig til við að spara orku á meðan ljósið er aðeins virkt þegar þess er þörf. Það er praktísk lausn fyrir heimili þar sem öryggi og einfaldleiki skipta máli.
Lampinn er úr plasti og ætlaður til notkunar utandyra. Hann er með IP44 vernd, sem þýðir að hann þolir vel hefðbundnar aðstæður á útivegg. Með 25000 klst. áætlaðri endingartíðni færðu ljós sem er gert til langvarandi notkunar með litlu viðhaldi.
Vöruupplýsingar
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1035701 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 5000 |
| Mál | 18 x 26 cm ( L x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759981785 |
| Afl (w) | 13 |
| Orkuflokkur | C |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 26 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 18 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2300 |
| Efni ljóss | Plast |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kastari með skynjara LED Pagino 11,5W IP44 svart |
| Nettóþyngd | 0.603 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Skynjara lampar |
| RA-gildi | ≥80 |
| Skynjari | Já |
| Sería | Pagino |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.874000 |