Kastari með hreyfiskynjara LED Faedo 13x14 cm er hagnýt útilýsing frá EGLO sem eykur öryggi og þægindi við heimilið. Lampinn kveikir sjálfkrafa á sér þegar hreyfing greinist, svo þú færð ljós þegar þú þarft á því að halda án þess að hafa það logandi að óþörfu.
Með 1800 lm birtu og 5000 K litahitastigi færðu skýra og kalda lýsingu sem hentar sérstaklega vel þar sem gott yfirlit skiptir máli. IP44 vernd gerir lampann vel fallinn til notkunar utandyra, og 20 W aflið ásamt innbyggðri LED-rafhlöðulausn stuðlar að hagkvæmri og þægilegri notkun. Varan er í svörtum lit og fellur þannig vel að nútímalegu umhverfi.
Ljósið er með RA-gildi ≥80, sem hjálpar til við að halda litum náttúrulegum og skýrum í lýsingunni. Áætluð ending upp á 25.000 klst. gefur góða langtímanotkun og dregur úr þörf fyrir tíð skipti. Þetta er því góð lausn fyrir þá sem vilja áreiðanlegt öryggisljós með einfaldri virkni og litlu viðhaldi.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1034824 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| ColorTemperatureJoined | 5000 |
| Mál | 13 x 5 x 14 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759974619 |
| Afl (w) | 20 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 14 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 13 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1800 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Vörunafn | Kastari með hreyfiskynjara LED Faedo 13x14 cm |
| Nettóþyngd | 0.379 |
| Vörutegund | Skynjara lampar |
| RA-gildi | ≥80 |
| Skynjari | Já |
| Sería | Faedo |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.432000 |
| Breidd | 5 cm |