Peningaskápur með talnalás 350x250x250mm Favor S5 er hentug lausn fyrir þá sem vilja halda verðmætum öruggum og aðgengilegum. Skápurinn frá Burg Wächter sameinar trausta stálsmíði og rafrænan talnalás, þannig að hann hentar vel þar sem bæði öryggi og einföld notkun skipta máli.
Hann er sérstaklega gagnlegur fyrir heimili, skrifstofur og minni starfsemi þar sem þarf að geyma peninga, mikilvæg skjöl eða smáhluti sem eiga ekki að vera sýnilegir. Möguleikinn á fastri festingu í vegg eða gólf eykur öryggið enn frekar og gerir skápinn stöðugri í notkun.
Skápurinn er ætlaður til innanhússnotkunar og er hannaður með það í huga að vera bæði hagnýtur og látlaus í rými. Með fyrirferðarlítilli stærð er auðvelt að koma honum fyrir í skáp, undir borði eða á öðrum hentugum stað þar sem aðgengi þarf að vera gott en sýnileiki takmarkaður.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | BURG WÄCHTER |
| Vörunúmer | 1424104 |
| Dýpt | 20 cm |
| Mál | 31 x 20 x 20 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 4003482358009 |
| Hæð | 20 cm |
| Vörunafn | Peningaskápur með talnalás 350x250x250mm Favor S5 |
| Nettóþyngd | 7.000 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Öryggishólf |
| Sería | Favor |
| Þyngd (kg) | 7.403000 |
| Breidd | 31 cm |