Peningaskápur með lyklalás 230x170x170mm Favor S1 er hagnýt lausn frá Burg Wächter fyrir örugga geymslu á reiðufé, skjölum og öðrum smáum verðmætum. Hann er úr stáli og hannaður með einfaldri veggbyggingu sem eykur styrk og notagildi í daglegri notkun.
Lyklalásinn með tvöföldum boltum bætir við öryggi og hentar vel þar sem mikilvægt er að takmarka aðgang. Skápurinn er jafnframt undirbúinn fyrir fastar festingar í vegg, sem gerir auðveldara að koma honum fyrir á diskretum og praktískum stað, til dæmis í skáp eða undir borði.
Fyrir þá sem vilja einfalt og traust öryggishólf býður þessi lausn upp á góða blöndu af styrk, öryggi og sveigjanlegri staðsetningu. Burg Wächter hefur hér lagt áherslu á notagildi sem hentar bæði heima og á skrifstofu.
| Vörumerki | BURG WÄCHTER |
| Vörunúmer | 1424102 |
| Dýpt | 17 cm |
| Mál | 23 x 17 x 17 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 4003482357606 |
| Hæð | 17 cm |
| Vörunafn | Peningaskápur með lyklalás 230x170x170mm Favor S1 |
| Nettóþyngd | 3.200 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Öryggishólf |
| Sería | Favor |
| Þyngd (kg) | 3.488000 |
| Breidd | 23 cm |