Lyklabox SB 30 Burg Wächter er traust lyklabox frá Burg Wächter sem hentar vel fyrir heimili, sumarhús og aðra staði þar sem þarf að geyma lykla örugglega. Fjórra stafa talnalásinn gerir þér kleift að stilla persónulegan aðgangskóða og halda lyklaaðgangi undir stjórn án þess að þurfa hefðbundinn lykil.
Boxið er úr sinki, sem gefur því sterka og endingargóða byggingu. Með málunum 9 x 12 x 4 cm er það nett og tekur lítið pláss, en er samt nægilega rúmgott fyrir lykla sem þarf að hafa aðgengilega. Skjólgott og fast fest lyklabox er praktísk lausn fyrir þá sem vilja sameina þægindi og öryggi í einni vöru frá Burg Wächter.
| Vörumerki | BURG WÄCHTER |
| Vörunúmer | 1517467 |
| Dýpt | 4 cm |
| Mál | 9 x 12 x 4 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 4003482396506 |
| Hæð | 12 cm |
| Vörunafn | Lyklabox SB 30 Burg Wächter |
| Nettóþyngd | 0.535 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Lyklabox |
| Sería | Key Safe |
| Þyngd (kg) | 0.584000 |
| Breidd | 9 cm |