Lyklaskápur Favor KC 28 Burg Wächter er hagnýt lausn fyrir örugga og skipulega lyklageymslu. Skápurinn frá Burg Wächter er úr stálplötu og hentar vel til notkunar innandyra þar sem mikilvægt er að hafa góða yfirsýn yfir lykla og tryggja að þeir séu geymdir á einum stað.
Með 48 númeruðum krókum er auðvelt að halda utan um marga lykla og finna réttan lykil hratt. Hólklás með tveimur lyklum fylgir og veitir aukið öryggi. Skápurinn er ætlaður til veggfestingar, sem gerir hann þægilegan í notkun á skrifstofum, í sameignum eða öðrum rýmum þar sem regluleg lyklanotkun er mikil.
| Vörumerki | BURG WÄCHTER |
| Vörunúmer | 1517470 |
| Dýpt | 7.5 cm |
| Mál | 20 x 25 x 7.5 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 4003482358702 |
| Hæð | 25 cm |
| Vörunafn | Lyklaskápur Favor KC 28 Burg Wächter |
| Nettóþyngd | 1.500 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Lyklabox |
| Sería | Favor |
| Þyngd (kg) | 1.519000 |
| Breidd | 20 cm |