Lyklaskápur frá YALE er praktísk lausn til að geyma og skipuleggja lykla á öruggan og aðgengilegan hátt. Skápurinn er ætlaður fyrir allt að 46 lykla og hentar því vel á skrifstofur, verkstæði, leiguhúsnæði eða í heimahús þar sem mikilvægt er að hafa lykla á föstum stað.
Skápurinn er í svörtum lit og er hannaður til að vera fyrirferðarlítill á vegg. Með skýru skipulagi verður auðveldara að finna rétta lykilinn fljótt og draga úr líkum á að lyklar týnist eða endi á röngum stað.
| Vörumerki | YALE |
| Vörunúmer | 1060644 |
| Dýpt | 8 cm |
| Mál | 24 x 30 x 8 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5010609184266 |
| Hæð | 30 cm |
| Vörunafn | Lyklaskápur fyrir 46 lykla Yale svartur |
| Nettóþyngd | 1.400 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Lyklabox |
| Sería | YKB/540/CB2 |
| Þyngd (kg) | 1.400000 |
| Breidd | 24 cm |