Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526648 |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 9 cm |
| Mál | 18 x 13 x 31 x 9 cm ( L x B x H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 7330024617742 |
| Hæð | 31 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 18 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 150 |
| Vörunafn | Lampi LED 3-í-1 þráðlaus Ø9cm Markslöjd svartur |
| Nettóþyngd | 0.980 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Portable lamp |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Þyngd (kg) | 1.190000 |
| Breidd | 13 cm |