LEDVANCE Smart+ kúpullinn Orbix Moon TW er loftljós með innbyggðri LED-lýsingu sem hentar vel í stofu, eldhús, forstofu eða svefnherbergi þar sem þú vilt jafna og þægilega almenna lýsingu. Kúplalögunin og hvítt plastskermurinn hjálpa til við að dreifa ljósinu mjúklega um rýmið.
Þú getur stillt litahitann frá hlýrri hvítu yfir í kaldari hvítu (3000–6500 K) og einnig dimmt eftir þörfum. Það gerir auðvelt að hafa hlýrra ljós á kvöldin en bjartara og kaldara ljós þegar þörf er á meiri einbeitingu. Með snjallstýringu í appi er þægilegt að stilla birtu og litahitastig eftir daglegum venjum.
Þessi Tunable White-lausn gefur þér sveigjanleika í sama ljósinu: hlýrri tóna fyrir notalega stemningu og kaldari tóna þegar þú vilt skýrara vinnuljós. Með dimmun geturðu svo fínstillt birtuna án þess að skipta um ljós eða bæta við auka lýsingu.
| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1037714 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Þvermál | 50 cm |
| Mál | 6.6 x 50 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075486607 |
| Afl (w) | 40 |
| Áæltlaður líftími | 30000 |
| Hæð | 6.6 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 4060 |
| Efni ljóss | Plast |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull LED Orbix Moon TW Ledvance Smart+ Ø50 cm |
| Nettóþyngd | 3.520 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Smart+ |
| Stíll | MODERN |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 3.931000 |