LEDVANCE Smart+ kúpullinn Orbix Frame TW er hringlaga loftljós með innbyggðri LED-lýsingu sem hentar vel í stofu, eldhús, forstofu eða skrifstofu þar sem þú vilt jafna og þægilega almenna lýsingu.
Þú getur stillt litahitastig ljóssins eftir þörfum, frá hlýrri hvítu yfir í kaldari hvítan tón, og einnig dregið úr birtu þegar þú vilt mýkri lýsingu. Hvítt plasthús og skermun hjálpa til við að dreifa ljósinu jafnt um rýmið, þannig að ljósið verður notalegt og hentugt til daglegrar notkunar.
Með stillanlegu hvítu ljósi geturðu valið hlýrri tóna þegar þú vilt rólegra andrúmsloft eða kaldari tóna þegar þörf er á skýrari lýsingu, til dæmis við lestur, heimilisstörf eða vinnu við skrifborð.
| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1035810 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Þvermál | 49.5 cm |
| Mál | 8.3 x 49.5 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075486508 |
| Afl (w) | 34 |
| Áæltlaður líftími | 30000 |
| Hæð | 8.3 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 3200 |
| Efni ljóss | Plast |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull LED Orbix Frame TW Ledvance Smart+ Ø49,5 cm |
| Nettóþyngd | 1.621 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Smart+ |
| Stíll | MODERN |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.029000 |