



WEBER Master Touch kolagrillið er klassískt kúlugrill fyrir pallinn eða garðinn, ætlað þeim sem vilja elda á kolum og njóta þess bragðs og þeirrar áferðar sem kolagrill gefur. Grillið er í bláum lit og með rúmgóðu grillsvæði sem gerir auðvelt að grilla fyrir fleiri í einu.
Grillflöturinn er 57 cm í þvermál og hentar vel fyrir allt frá hamborgurum og pylsum yfir í stærri bita þegar þú vilt hafa meira pláss til að raða matnum. Með góðri hæð á grillinu er þægilegt að vinna við það, hvort sem verið er að kveikja upp, bæta á kol eða fylgjast með eldun.
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1029636 |
| Mál | 107 cm ( H ) |
| Strikamerki | 0077924085475 |
| Grillflötur | 57cm x 57cm |
| Hæð | 107 cm |
| Vörunafn | Kolagrill Master-Touch GBS C-5750 Weber Ø57cm Blátt |
| Nettóþyngd | 17.000 |
| Aflgjafi | Kol |
| Aðal Litur | Blár |
| Vörutegund | Kolagrill |
| Sería | Master Touch |
| Þyngd (kg) | 21.000000 |