




WEBER Master Touch kolagrillið með 57 cm grillfleti er ætlað fyrir þá sem vilja áreiðanlegt kúlugrill til daglegrar notkunar og samveru utandyra. Stærðin gefur gott vinnupláss á ristinni og lokið gerir þér kleift að grilla með lokinu lokaðu þegar þú vilt jafnari hita.
Grillið er knúið af kolum og hentar því vel þegar þú vilt ná fram hefðbundnu kolagrillbragði. Þetta er góður kostur á veröndina eða í garðinn þegar þú vilt einfalt og öflugt grill sem tekur vel á móti bæði smærri og stærri grillverkefnum.
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1031522 |
| Mál | 107 cm ( H ) |
| Strikamerki | 0077924085468 |
| Grillflötur | 57cm x 57cm |
| Hæð | 107 cm |
| Vörunafn | Kolagrill Master-Touch GBS C-5750 Weber Ø57cm |
| Nettóþyngd | 17.000 |
| Aflgjafi | Kol |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Kolagrill |
| Sería | Master Touch |
| Þyngd (kg) | 21.000000 |