PROKLIMA gólfvifta er hentug lausn þegar þú vilt bæta loftflæði innandyra, hvort sem er heima eða á vinnustað. Hún er 40 cm í þvermál og er því góð til að dreifa lofti um rýmið og auka þægindi þegar hitastigið hækkar.
Viftan er tengd í hefðbundið rafmagn og er með 50 W afl, sem hentar vel til daglegrar notkunar. Með 125 cm hæð nær hún upp í þægilega vinnuhæð og getur því verið gagnleg þar sem fólk dvelur, til dæmis við skrifborð eða í setustofu.
| Amount of Air | 2427 m³/klst |
| Vörunúmer | 1045121 |
| Vörumerki | VOLTOMAT COOL |
| Mál | 26 x 45.5 x 125 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4024506507258 |
| Afl (w) | 50 |
| Hæð | 125 cm |
| Innanhúss eða utanhúss | Innandyra |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 26 cm |
| Vörunafn | Gólfvifta Ø40 cm Star-Fan hvít |
| Nettóþyngd | 2.837 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Gólfviftur |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 220 |
| Þyngd (kg) | 2.837000 |
| Breidd | 45.5 cm |