Star-Fan gólfvifta með 30 cm þvermál er hentug lausn þegar þú vilt fá betra loftflæði og kælingu í rýmið. Hún stendur á gólfi og er því auðvelt að færa hana á milli herbergja eftir þörfum.
Viftan er úr málmi og er í gráum lit. Með 50 W afli og allt að 2500 m³/klst loftflæði hentar hún vel til að auka hringrás lofts í stofu, svefnherbergi, bílskúr eða vinnurými þar sem þú vilt fá ferskara loft og jafnari dreifingu.
| Amount of Air | 2500 m³/klst |
| Vörunúmer | 1045608 |
| Vörumerki | Star-Fan |
| Þvermál | 30 cm |
| Mál | 39 x 30 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 4024506507302 |
| Afl (w) | 50 |
| Hæð | 39 cm |
| Vörunafn | Gólfvifta Ø30 cm Star-Fan |
| Nettóþyngd | 3.440 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Gólfviftur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 3.440000 |