PROKLIMA gólfvifta með fjarstýringu er hentug lausn fyrir heimili og önnur innirými þegar þú vilt auka loftflæði og bæta þægindi. Með 40 cm viftuhaus nær hún að hreyfa vel við loftinu og hentar því bæði í stofu, svefnherbergi eða vinnurými.
Viftan er úr málmi og stendur á gólfi með stöðugri undirstöðu. Hún er hæðarstillanleg og getur sveiflast til að dreifa loftinu betur, sem er sérstaklega gagnlegt þegar fleiri eru í sama rými eða þegar þú vilt jafna hitastig og loftflæði.
| Amount of Air | 3794 m³/klst |
| Vörunúmer | 1040266 |
| Vörumerki | PROKLIMA |
| Þvermál | 40 cm |
| Mál | 68 x 68 x 148 x 40 cm ( L x B x H x Ø ) |
| Strikamerki | 4024506578586 |
| Afl (w) | 55 |
| Hæð | 148 cm |
| Lengd | 68 cm |
| Vörunafn | Gólfvifta með fjarstýringu Ø40 cm Proklima |
| Nettóþyngd | 6.250 |
| PlacementDirection | 173517 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gólfviftur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 6.250000 |
| Breidd | 68 cm |