Gólflisti úr MDF frá LOGOCLIC er ætlaður til að klára frágang við veggi þar sem parket eða annað gólfefni mætir vegg. Listinn skapar hreina heildarmynd, felur jaðra og gerir rýmið snyrtilegra.
Listinn er í koksgráum lit og hentar því vel þar sem þú vilt halda litapallettunni látlausri eða tengja saman gráa tóna í gólfi og innréttingum. Lengdin gerir þér kleift að leggja lengri kafla með færri samskeytum, sem einfaldar frágang og getur gefið jafnari heildarsvip.
| Vörumerki | Logoclic |
| Vörunúmer | 1009926 |
| Mál | 2600 x 58 mm ( L x B ) |
| Strikamerki | 4005705041781 |
| Lengd | 2600 mm |
| Vörunafn | Gólflisti MDF 58x19x2600 mm Logoclic Trend koksgrár |
| Nettóþyngd | 1.400 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Gólflistar |
| Þyngd (kg) | 1.400000 |
| Breidd | 58 mm |